ลำดับ |
รายชื่อนิสิต |
วิชาที่นิสิตสอบย้อนหลัง |
กำหนดการ - สถานที่จัดสอบย้อนหลัง |
1 |
64104010235 นายวรินทร จันทนา , PE3ED1D |
วิชา SWU247 Sec. B01
ผู้สอน อ.ดร.ชุติมา ศรีสุข |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.50 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
2 |
64130010101 นางสาวชาริสา โอแฮม , IC35A |
วิชา SWU253 Sec. B04
ผู้สอน อ.อาจารีย์ ช่างประดับ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403W |
3 |
64130010299 นางสาวครรชิตา ทับลอย , IC33 |
วิชา SWU253 Sec. B02
ผู้สอน อ.อาจารีย์ ช่างประดับ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403W |
4 |
64130010464 นายรัตชัย สัตยวินิจ , IC31 |
วิชา SWU253 Sec. B01
ผู้สอน อ.อาจารีย์ ช่างประดับ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403W |
5 |
64166010037 นางสาวปัณณิกา เลาหะวิบูลย์วิทย์ , EE33 |
วิชา SWU253 Sec. B02
ผู้สอน อ.อาจารีย์ ช่างประดับ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403W |
6 |
65101010027 นายบารมี มาลาพุ่ม , HM24A |
วิชา SWU197 Sec. B12
ผู้สอน อ.ดร.ณภัทรรัตน์ ไชยอัครกัลป์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
7 |
65101010577 นางสาวจิตธีรา แสนเกษมกุล , HM29A |
วิชา SWU197 Sec. B12
ผู้สอน อ.ดร.ณภัทรรัตน์ ไชยอัครกัลป์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
8 |
65101010655 นางสาวกัญญ์วรา วราโภค , HM2KA |
วิชา SWU197 Sec. B11
ผู้สอน อ.พรเทพ โตชยางกูร |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
9 |
65102010092 นางสาวจุฑามาศ แก้วกระจ่าง , SC24A |
วิชา SWU197 Sec. B13
ผู้สอน อ.ดร.รณยุทธ เอื้อไตรรัตน์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
10 |
65102010132 นายอามีน หยงสตาร์ , SC22A |
วิชา SWU197 Sec. B14
ผู้สอน อ.ดร.ณัชวดี จันทร์ฟอง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
11 |
65105010018 นางสาวชลธิชา ฉันทะ , ED2ED12 |
วิชา SWU292 Sec. B09
ผู้สอน อ.ดร.อรรคพล วณิกสัมบัน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
12 |
65105010052 นายเอกพงษ์ มียันต์ , ED2ED53 |
วิชา SWU292 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ขวัญคนิฐ แซ่อึ้ง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
13 |
65110010281 นายกฤษฎา ทาแฮ , FA2VP |
วิชา SWU197 Sec. B29
ผู้สอน เรือตรีศราวุธ นุกูลกิจ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
14 |
65110010292 นางสาวปิ่นมนัส มหาเสนา , FA2VM |
วิชา SWU197 Sec. B29
ผู้สอน เรือตรีศราวุธ นุกูลกิจ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
15 |
65110010390 นางสาวกนิษฐา เจริญยิ่ง , FA2VP |
วิชา SWU197 Sec. B29
ผู้สอน เรือตรีศราวุธ นุกูลกิจ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
16 |
65130010153 นาย วิทุรัช สินธุเศรษฐ , IC23A |
วิชา SWU197 Sec. B20
ผู้สอน อ.สหพัฒน์ สถาปนิกานนท์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
17 |
65130010186 นางสาวณิชาภัทร คูอาริยะกุล , IC22 |
วิชา SWU197 Sec. B20
ผู้สอน อ.สหพัฒน์ สถาปนิกานนท์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
18 |
65130010246 นายพฤฒิชัย รวยฟูพันธ์ , IC25A |
วิชา SWU197 Sec. B20
ผู้สอน อ.สหพัฒน์ สถาปนิกานนท์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
19 |
65130010527 นางสาวสิรีธร พิศพันธุ์ , IC211 |
วิชา SWU197 Sec. B22
ผู้สอน อ.ดร.ณภัทรรัตน์ ไชยอัครกัลป์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
20 |
65149010172 นางสาวณัฐกาญจน์ นกจันทร์ , EC21T |
วิชา SWU197 Sec.
B45 ผู้สอน อ.วิษชญะ ศิลาน้อย |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
21 |
65149010279 Mr.Thanakrit Singhse , EC21IA |
SWU292
Sec. B14 International Programs
Dr.Chutikorn Nopparat |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
22 |
65169010001 นางสาวจันทภา เจริญศรี , CI21A |
วิชา SWU197 Sec. B23
ผู้สอน อ.อาจารีย์ ช่างประดับ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
23 |
65169010084 นางสาวพิชชากร บางชุมแพ , CI22A |
วิชา SWU197 Sec. B32
ผู้สอน เรือตรีศราวุธ นุกูลกิจ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
24 |
66101010049 นางสาวกุศลิน ว่องธัญญะกุล , HM13 |
วิชา SWU195 Sec. B01
ผู้สอน อ.ดร.จิตสุภา กิติผดุง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B01
ผู้สอน อ.ดร.อรรคพล วณิกสัมบัน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
25 |
66101010337 นางสาวสุขพุฒิสิริ บุญครอบ , HM14D |
วิชา SWU195 Sec. B05
ผู้สอน อ.ดร.สุนทรี สกุลพราหมณ์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B05
ผู้สอน อ.ภานุวัฒน์ บุตรเรียง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
26 |
66101010452 นางสาวเกศรินทร์ ชินกาญจน์ , HM1ED1 |
วิชา SWU195 Sec. B09
ผู้สอน ผศ.ดร.วิชุดา สาธิตพร |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B09
ผู้สอน รศ.ดร.ถนอมศักดิ์ ศรีจันทรา |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
27 |
66101010547 นางสาวธันยาภา แพร่พิพัฒน์มงคล , HM19A |
วิชา SWU195 Sec. B02
ผู้สอน รศ.ดร.กมลวรรณ คารมปราชญ์ คล้ายแก้ว |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B02
ผู้สอน อ.ดร.มาลินี ลีโทชวลิต |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
28 |
66101010865 Mr.Klittaphat Trancharoenwattana , HM1CB |
SWU195
Sec. B32 International Programs
Asst. Prof. Dr.Wichuda Satidporn |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
SWU196
Sec. B32 International Programs
Lecturer Uthai Keawpach |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
29 |
66102010055 นายธีรเดช หิรัญเกตุ , SC15A |
วิชา SWU195 Sec. B17
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B17
ผู้สอน รศ.ดร.ถนอมศักดิ์ ศรีจันทรา |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
30 |
66102010604 นายพณิชพงษ์ อ่างทอง , SC1ED6 |
วิชา SWU195 Sec. B11
ผู้สอน อ.ดร.สุนทรี สกุลพราหมณ์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B11
ผู้สอน อ.ภานุวัฒน์ บุตรเรียง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
31 |
66102010646 นางสาวนาฟีละห์ อาแว , SC1ED8 |
วิชา SWU195 Sec. B09
ผู้สอน ผศ.ดร.วิชุดา สาธิตพร |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B09
ผู้สอน รศ.ดร.ถนอมศักดิ์ ศรีจันทรา |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
32 |
66103010122 นางสาววรินทร์กุล กุสมินิ , SS1L |
วิชา SWU195 Sec. B16
ผู้สอน รศ.ดร.ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B16
ผู้สอน อ.ภานุวัฒน์ บุตรเรียง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU197 Sec. B07
ผู้สอน เรือเอกหญิง ดร.สุธิญา พูนเอียด |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
33 |
66103010346 นายเพ็ชร ทองกล่ำ , SS1I |
วิชา SWU195 Sec. B12
ผู้สอน ผศ.ดร.วิชุดา สาธิตพร |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B12
ผู้สอน รศ.ดร.กาญจนา ต้นโพธิ์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
34 |
66103010468 นายนเรศร เภรีมาศ , SS1G |
วิชา SWU195 Sec. B12
ผู้สอน ผศ.ดร.วิชุดา สาธิตพร |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B12
ผู้สอน รศ.ดร.กาญจนา ต้นโพธิ์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU197 Sec. B01
ผู้สอน อ.ดร.ณัชวดี จันทร์ฟอง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
35 |
66103010522 นางสาวสิฏฐิชญาณ์ บุญเกิด , SS1GT |
วิชา SWU195 Sec. B35
ผู้สอน อ.ดร.สุนทรี สกุลพราหมณ์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B35
ผู้สอน อ.พุฒินันท์ ยาไธสง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
36 |
66103010890 นายนภทีป์ จันทราชา , SS12 |
วิชา SWU195 Sec. B16
ผู้สอน รศ.ดร.ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B16
ผู้สอน อ.ภานุวัฒน์ บุตรเรียง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU197 Sec. B06
ผู้สอน อ.เกศสุดา นาสีเคน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
37 |
66103010955 นายปรพนธ์ ปึงเจริญสุข , SS1DB |
วิชา SWU195 Sec. B15
ผู้สอน อ.ดร.จิตสุภา กิติผดุง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B15
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
38 |
66104010061 นายรัตน์บดินทร์ ทองเพิ่ม , PE1ED1B |
วิชา SWU195 Sec. B22
ผู้สอน อ.นพรัตน์ สำเภา |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
วิชา SWU196 Sec. B22
ผู้สอน อ.ดร.วรณ์ เนตรทิพย์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
39 |
66105010084 นายธนบูรณ์ ศรีประสิทธิ์ , ED1ED67 |
วิชา SWU195 Sec. B08
ผู้สอน อ.ดร.ฐิญาณา สุภัทรชยาภูมิ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B08
ผู้สอน อ.ดร.นันทพร ศรจิตติ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
40 |
66105010395 นายภณ ก้องเกียรตินที , ED1ED67 |
วิชา SWU195 Sec. B08
ผู้สอน อ.ดร.ฐิญาณา สุภัทรชยาภูมิ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B08
ผู้สอน อ.ดร.นันทพร ศรจิตติ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
41 |
66106010025 นางสาวธิติสุดา โนฤทธิ์ , NS11 |
วิชา SWU292 Sec. B04
ผู้สอน ผศ.ดร.พัชรี ปรีดาสุริยะชัย |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
วิชา SWU293 Sec. B04
ผู้สอน อ.ดร.สิริรัตน์ จรรยารัตน์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
42 |
66106010059 นางสาวอัญชิสา ก้อนแก้ว , NS11 |
วิชา SWU292 Sec. B04
ผู้สอน ผศ.ดร.พัชรี ปรีดาสุริยะชัย |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
วิชา SWU293 Sec. B04
ผู้สอน อ.ดร.สิริรัตน์ จรรยารัตน์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่องครักษ์ อาคารเรียนและปฏิบัติการของวิชาพื้นฐาน
ชั้น 1 ห้อง 02-23-0112 |
43 |
66107010079 นายธัญวิสิฏฐ์ พจน์วาที , MD12 |
วิชา SWU197 Sec. B04
ผู้สอน อ.ดร.ณัชวดี จันทร์ฟอง |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.00 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0403E |
44 |
66110010241 นางสาวจิตตวัน จิตรแจ่ม , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
45 |
66110010243 นางสาวชุติณัณฑ์ กนกธรไพบูลย์ , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
46 |
66110010246 นางสาวณัฐวรรณ ชูคลี่ , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
47 |
66110010247 นางสาวน้ำภูฟ้า ไทยวงศา , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
48 |
66110010248 นายพีรพล พรหมภินันท์ , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
49 |
66110010252 นางสาวศรสวรรค์ แดงหวาน , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
50 |
66110010253 นายศราวุธ สมตัว , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
51 |
66110010254 นางสาวศราสินี วงษ์ทน , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
52 |
66110010258 นางสาวอรดา ไชยสา , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
53 |
66110010409 นางสาวชุติกาญจน์ ยาอ่อน , FA1EDD |
วิชา SWU195 Sec. B10
ผู้สอน อ.ดร.ทิพวรรณ เดชสงค์ |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 18.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |
วิชา SWU196 Sec. B10
ผู้สอน อ.วัชรพงศ์ แสงอ่อน |
สอบวันที่ 21 มี.ค. 2567 เวลา 16.30 - 17.30 น.
ที่ประสานมิตร อาคารเรียนรวม (Learning Tower)
ชั้น 4 ห้อง 01-35-0402E |